ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1550|ตอบกลับ: 7
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามติดกล้องมองหลังถอยจอด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Risa12 เมื่อ 2016-11-22 11:01

ผมใช้ LTZ 2012 ไม่มีกล้องมองหลังถอยจอด เวลาถอยจอดดูยากครับ สนใจติดกล้องมองหลัง สอบถามมาช่าง ติดจอ+กล้อง เขาคิดประมาณ 15,000 ค่อนข้างแพง เพราะต้องทำในส่วนแผงควบคุมที่พวงมาลัยด้วย ช่างเลยแนะนำกระจกมองหลังที่มีกล้อง บันทึกหน้าหลัง  ไม่ทราบมีใครใช้บ้าง ตัวนี้ดีไหมครับ ราคาพร้อมติดตั้ง 5,900 อยากสอบถาม

1.กระจกมองหลังติดกล้อง ดีไหมครับ
2.หรือติดจอเลย 15,000 แพงไปไหมครับ

ผมอยู่เชียงใหม่ มีร้านแนะนำมั้ยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelสตาร์ทรถไม่ติด จอดทิ้งไว้ 10
heatlevelแนะนำยางให้หน่อยครับ
heatlevelประกันศูนย์หมดควรส่งซ่อมซู
heatlevelสอบถามติดกล้องมองหลังถอยจอ
heatlevelสอบถามเรื่องยางรถครับ ว่าห
heatlevelอยากเพิ่มกำลัง
heatlevelสวัสดีครับ
heatlevelสวัสดีครับ
heatlevelน้ำมันเกียร์เกียร์ธรรมดาเป
heatlevelเปลี่ยน Coolant corolado ต้องทำยังไ
heatlevelDIY ทำให้เบาะหนังสวยเหมือนให
heatlevelรับซื้อรถมือสองทุกชนิด จ่า

KruWatt โพสต์ 2016-11-23 13:53:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองถามดูหลายๆร้าน..
Bird007 โพสต์ 2016-11-23 18:11:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดแล้วยังไงอัพเดทหน่อยครับ ว่าจะติดเหมือนกัน
kunu โพสต์ 2016-11-24 12:11:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงแบบนี่้แต่ไม่ใช้ของในรูปนะครับราคาประมาณ2,000บาท +,- ครับ คิดไว้ว่าจะติดปีใหม่ ถอยหลังมองยากเหมือนกัน
natnarak โพสต์ 2016-12-2 19:11:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้อยู่ซื้อจาก lazada 1000 บาทก็ือว่า ok ดีไฟถอยก็เอาไปเกาะกับสายไฟถอย กล้องก็มีภาพ ส่วนตัวผมติดกล้องหลังไว้ที่ป้ายขันติดกับป้ายหลังใช้มาจะพอปีแล้ว ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ
natnarak โพสต์ 2016-12-5 19:26:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบนี้ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
KruWatt โพสต์ 2016-12-20 08:10:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นตัวกล้องที่ว่าติดไว้ที่ป้าย  ถ่ายรูปมาโชว์หน่อยจ้า..  
 เจ้าของ| Risa12 โพสต์ 2017-2-17 21:22:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมติดแล้ว เหมือนเม้นบนเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้