ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1140|ตอบกลับ: 2
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากได้หัวเกียร์ครับ รบกวนแนะนำร้านหน่อยครับพี่ๆ T^T

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JuniorThana@FB เมื่อ 2017-2-15 09:37

โคโลราโด ปี 2012 เกียร์ ธรรมดา รุ่น 5 เกียร์ ตอนนี้อยากได้หัวเกียร์เปลี่ยนใหม่มากเลยครับแต่หาอะไหล่ไม่ได้เลยจากศูนย์ก็แพงมาก เหตุเกิดจากน้องหมา T^T ขอรบกวนด้วยนะครับ[url=]รูปภาพ[/url]

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
natnarak โพสต์ 2017-2-17 12:55:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าแอพ ขายดี พิมพ์หัวเกียร เห็นมีขายอยู่สภาพใหม่ๆถอดออก ราคามีตั้งแต่ 500-800 บาทครับ
KruWatt โพสต์ 2017-2-22 12:15:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงด้วย..  แต่ได้ยินว่ามันถอดเปลี่ยนยาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้