ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 908|ตอบกลับ: 2
ซ่อนแถบด้านข้าง

แนะนำยางให้หน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Risa12 เมื่อ 2017-3-4 17:21

สภาพยางหมดแล้ว ต้องเปลี่ยนใหม่ เพื่อนๆใช้ยางอะไรบ้างครับ
ผม BF 256/70 r16 แต่ปกติก็วิ่งทางดำตลอดเลย  
ควรใช้ AT ต่อหรือเปลี่ยนเป็น HT ดีครับ
มียี่ห้ออะไรแนะนำไหมครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelสตาร์ทรถไม่ติด จอดทิ้งไว้ 10
heatlevelแนะนำยางให้หน่อยครับ
heatlevelประกันศูนย์หมดควรส่งซ่อมซู
heatlevelสอบถามติดกล้องมองหลังถอยจอ
heatlevelสอบถามเรื่องยางรถครับ ว่าห
heatlevelวิธีเลือกซื้อ และพ่วงแบตฯ ร
heatlevelขาย โคโลราโด 4 ประตู ls1ปี 2012 ส
heatlevelทำน็อตกระดุมกระจกแคปโคโลรา
heatlevelซื้อกระบะเชฟโรเลตวันนี้ แถ
heatlevelColorado ดาว์นน้อย ผ่อนสบาย แถม
heatlevelยางลดเสียงติดแล้วได้ผลป่าว
heatlevelท่านไหนมีรูป 265 75 r16 แบบไม่ยก

เจ้าของ| Risa12 โพสต์ 2017-3-4 17:58:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปล. รูปบนสุดใส่ผิดครับ
kunu โพสต์ 2017-3-7 12:00:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดำตลอด H/T เหมาะว่าครับ ราคาไม่แรงเหมือน A/T แต่ถ้าเอาหล่อดุก็ต้อง A/T ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้