ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1918|ตอบกลับ: 6
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำรั่วตรงนี้ครับ....ผู้รู้ช่วยผมด้วยครับ

ใครพอจะทราบบ้างครับ มันคืออะไร และมีผลอย่างไรบ้างครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelน้ำรั่วตรงนี้ครับ....ผู้รู้ช
heatlevelอะไหล่แท้โตโยต้า
heatlevelรบกวนพี่ๆหน่อยครับ
heatlevelขอสอบถามหน่อยครับ เชฟนิวโด
heatlevel✅✅รับซื้อColoradoและรถยนต์ทุกร
heatlevelอยากเพิ่มกำลัง
heatlevelสวัสดีครับ
heatlevelสวัสดีครับ
heatlevelน้ำมันเกียร์เกียร์ธรรมดาเป
heatlevelเปลี่ยน Coolant corolado ต้องทำยังไ
heatlevelDIY ทำให้เบาะหนังสวยเหมือนให
heatlevelรับซื้อรถมือสองทุกชนิด จ่า

XMan3141 โพสต์ 2018-2-27 15:47:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้ำกลั่นตัวหรือปล่าวครับพี่ ตอนแอร์ทำงาน ท่อนี้มันจะเย็นจัด ทำให้ไอน้ำในอากาศกลั่นตัวกลายเป็นหยดน้ำ
 เจ้าของ| nsakarin โพสต์ 2018-2-28 10:45:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ XMan3141 มากครับ
XMan3141 โพสต์ 2018-2-28 15:27:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
nsakarin ตอบกลับเมื่อ 2018-2-28 10:45
ขอบคุณ XMan3141 มากครับ

ช่วยๆกันครับ พักนี้บอร์ดเงียบเหลือเกิน น่าชวนพี่ๆสมาชิกเที่ยว 555
kunu โพสต์ 2018-3-1 14:53:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นน้ำที่เกิดจากการกลั่นตัวของการถ่ายเทความร้อนครับ ไม่มีผลกระทบ ต่อน้ำจาะเป็นท่อที่จะเข้าห้องโดยสารจะเป็นท่อแรงดันต่ำ(มีขนาดใหญ่) ท่อนี้เวลาเปิดแอร์จะเย็นครับ ส่วนท่อเล็กด้านหน้าแถวแบตจะเป็นท่อแรงดันสูงที่ออกจากห้องโดยสารที่ผ่านแผงคอยเย็นแล้ว ท่อนี้จะร้อนครับ
 เจ้าของ| nsakarin โพสต์ 2018-3-2 08:30:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณ kunu ที่มาใครความรู้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้