ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1676|ตอบกลับ: 6
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้ำรั่วตรงนี้ครับ....ผู้รู้ช่วยผมด้วยครับ

ใครพอจะทราบบ้างครับ มันคืออะไร และมีผลอย่างไรบ้างครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelน้ำรั่วตรงนี้ครับ....ผู้รู้ช
heatlevelอยากเพิ่มกำลัง
heatlevelสวัสดีครับ
heatlevelสวัสดีครับ
heatlevelน้ำมันเกียร์เกียร์ธรรมดาเป
heatlevelเปลี่ยน Coolant corolado ต้องทำยังไ
heatlevelDIY ทำให้เบาะหนังสวยเหมือนให
heatlevelรับซื้อรถมือสองทุกชนิด จ่า
heatlevelติดตั้งระบบ TPMS
heatlevelปี 2018 ขาย Colorado High Country รุ่นท็
heatlevelมีท่านใด ใช้เกิน 200000 บ้างแล
heatlevelสวัสดีครับ (ศิษย์เก่าครับ)

XMan3141 โพสต์ 2018-2-27 15:47:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้ำกลั่นตัวหรือปล่าวครับพี่ ตอนแอร์ทำงาน ท่อนี้มันจะเย็นจัด ทำให้ไอน้ำในอากาศกลั่นตัวกลายเป็นหยดน้ำ
 เจ้าของ| nsakarin โพสต์ 2018-2-28 10:45:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ XMan3141 มากครับ
XMan3141 โพสต์ 2018-2-28 15:27:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
nsakarin ตอบกลับเมื่อ 2018-2-28 10:45
ขอบคุณ XMan3141 มากครับ

ช่วยๆกันครับ พักนี้บอร์ดเงียบเหลือเกิน น่าชวนพี่ๆสมาชิกเที่ยว 555
kunu โพสต์ 2018-3-1 14:53:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นน้ำที่เกิดจากการกลั่นตัวของการถ่ายเทความร้อนครับ ไม่มีผลกระทบ ต่อน้ำจาะเป็นท่อที่จะเข้าห้องโดยสารจะเป็นท่อแรงดันต่ำ(มีขนาดใหญ่) ท่อนี้เวลาเปิดแอร์จะเย็นครับ ส่วนท่อเล็กด้านหน้าแถวแบตจะเป็นท่อแรงดันสูงที่ออกจากห้องโดยสารที่ผ่านแผงคอยเย็นแล้ว ท่อนี้จะร้อนครับ
 เจ้าของ| nsakarin โพสต์ 2018-3-2 08:30:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณ kunu ที่มาใครความรู้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้