ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1280|ตอบกลับ: 3
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไฟแจ้งสถานะแบบนี้สาเหตุและวิธีแก้ยังไงครับ

Bird007 โพสต์ 2018-5-5 07:48:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเดาว่าเซ็นเซอร์ abs รวนครับ เข้า 0 ดีกว่า รอผู้รู้อีกทีนะครับ ผมเดาเฉยๆ
 เจ้าของ| arm1910 โพสต์ 2018-8-1 18:45:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
kunu โพสต์ 2018-8-9 12:47:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าดวงดี เซ็นเซอร์สกปรก ทำความสะอาดก็หาย หรือผ้าเบรคหรือระดับน้ำมันเบรคต่ำ เพราะดูจากเลขไมล์เยอะแล้วผ้าเบรคอาจจะหมด
แย่หน่อย เซ็นเซอร์เสีย แต่ไม่ควรเสียทั้งหมด 4 ล้อ
แย่มากหน่อย ปั๊มและชุดคอนโทรลฟัง
ถ้ารเช็คผ้าเบรคและระดับน้ำมันแล้วอยู่ในเกณฑ์ปกติก็เข้า 0 เช็คครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้