ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 191|ตอบกลับ: 2
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามครับ มอเตอร์กระจกฝั่งขวา

สอบถามครับ มอเตอร์กระจกฝั่งขวา รถผม Colorado 2012 ครับ มอเตอร์กระจกฝั่งขวา คนขับ เสียมา 2 อันนั้น ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร ตัวล่าสุดพึ่งเปลี่ยนได้ ไม่เกิน ปี เบิกศูนย์มาครับ  ผมได้ลองแกะออกมาดูปรากฏว่า ถ่านหมด สามารถหาถ่านมาเปลี่ยนได้มั้ยครับ

-ราคามอเตอร์ใหม่ 1370 ครับ ราคาศูนย์

แนะนำด้วย  

ขอบคุณครับ

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelสอบถามครับ มอเตอร์กระจกฝั่
heatlevelแบตผมบวม จะเปลี่ยนใหม่ ใช้แ
heatlevelสอบถามเรื่องเช็คระยะ 60000 โล
heatlevelถ้าจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องเ
heatlevelค่าใช้จ่าย เช็คระยะ 40000 โล เ
heatlevelรถผม C-CAB LT Z71 มีกลิ่นควันเข้า
heatlevelอยากได้ครอบไฟหน้าและไฟท้าย
heatlevelใส่ยางแบบนี้พอได้มั้ยครับ C
heatlevelแกะข้างประตู ยังไงครับ
heatlevelHighlights UEFA Champions League HD 18/09/2013
heatlevelHighlights All Goals Swansea vs Liverpool 2-2
heatlevelไปมาแล้ว...ร้านหมูฉึก...ฉึก ห

Bird007 โพสต์ 2019-6-9 11:22:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมแนะนำร้านประดับยนต์ครับ เช็คราคาคิดว่าถูกกว่า
KruWatt โพสต์ 2019-7-8 18:47:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าจะไปถามร้านซ่อมมอเตอร์  หรือถ้ามีร้านซ่อมประตูรถโดยเฉพาะก็ดีมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้