ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 84|ตอบกลับ: 2
ซ่อนแถบด้านข้าง

New Colorado 2012 Z71 2.5 สอบถามพี่ๆครับมีใครเติม B20 ได้ไหมครับ

Bird007 โพสต์ 2019-8-19 05:27:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นเติมกันหลายคันอยู่ครับ ระยะสั้นยังไม่มีผล ระยะยาวไม่แน่ครับ เพราะโด้ไม่รองรับ B20
KruWatt โพสต์ 2019-8-24 13:03:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รถราคาเกือบล้าน ไม่กล้าเสี่ยง ตอนนี้เติมวีพาเวอร์ ได้ยินว่าเครื่องสะอาดกว่า..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้