ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1445|ตอบกลับ: 4
ซ่อนแถบด้านข้าง

เปลี่ยนยางกลับสู่ระดับความสูงเดิม

ถนนแถวภาคตะวันออกรถบรรทุกวิ่งกันเยอะฝนก็ตกเซาะถนนพัง ซ่อมถนนกันทีทั้งปะทั้งเทคอนกรีตรถเตี้ยมักจะแม็กดุ้งแม็กแตกกันเยอะโดยเฉพาะรถผมซ่อมแม็กบ่อยเพราะใส่ยาง 235/265 ใต้แคร้งก็ลายสนิมเพราะกระแทกบ่อย รถติดกลางเนินก็เคยมาแล้ว โบนัสออกเลยถอดกล่องรองสามนิ้วออก เลื่อนปริ้นโช้คหน้า จัดยาง 255/55/18 ยัดใส่ ช่วงแรกวิ่งอืดเลยไปจูนกล่องดันรางใหม่ ไม่หนำใจเลยจัดกล่องคันเร่งไฟฟ้าปรับให้สุดไปเลยทีนี้วิ่งกระฉูดล้อดังเอียดๆๆยันเกียร์สาม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelรถท่านใดเครื่องสั่นและมีเส
heatlevelเปลี่ยนยางกลับสู่ระดับความ
heatlevelขอปรึกษาครับผมอยากกลับไปยก
heatlevelตัวอุด EGR ฝั่งไอดีทำเอง
heatlevelใส่แผ่นกรองแอร์
heatlevelLS1 ใส่ขอบ 18 โหลดหน้า2หลัง3 ตอ
heatlevelรายงานตัวครับ หลังจากได้สต
heatlevelขอคำแนะนำเรื่องยางและแม็กซ
heatlevelเรื่องกลิ่นในห้องโดยสารครั
heatlevelเซลล์ทำกุญแจรีโมทของผมหายค
heatlevelออกรถวันไหนดีครับ
heatleveldarwing อะไหล่ชุดล้อหลัง

pana88 โพสต์ 2015-2-26 18:42:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด

รถสวยครับ ชอบๆ
kunu โพสต์ 2015-3-12 22:10:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่างจังหวัดรถบรรทุกเยอะ ถนนเลยไม่เหมาะกับรถเตี้ยๆ เปลี่ยนแนวกันเยอะช่วงนี้ ขับขี่ระวังกันด้วยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้