ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 2401|ตอบกลับ: 7
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามครับเพื่อนท่านใดเคยซ่อมเจ้าโด ช่วงชุดหน้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tureankrob เมื่อ 2015-5-20 00:52

สอบถามเพื่อนๆสมาชิกครับ ว่ามีท่านใดที่เคยซ่อมชุดหน้าท้งชุดรวมถึงชุดสายไฟ ทั้งหมด ที่เกิดจากอุบัติเหตุบางมั้ยครับ จะขอทราบราคาในการซ่อมหน่อยครับ  รุ่น 2.8 ltz z71 ccab ไม่แน่ใจว่าจะโดนเครื่องมั้ยอ่ะครับ  ส่วนรูปจะลงให้อีกทีพอดีโพสจากมือถือครับ

กลับมาแล้วครับมาลงรูปให้ครับ ต้องแจ้งก่อนครับว่าเนื่องจากรถไม่ค่อยได้วิ่งครับจึงต่อประกันชั้น3ไว้ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelสอบถามครับเพื่อนท่านใดเคยซ
heatlevelทริป เขาค้อ-ภูทับเบิกและเชี
heatlevelพาเจ้าโด้ท่อง เขาค้อ-ภูทับเ
heatlevelสอบถามเรื่องเครื่องเสียง
heatlevelถามพี่ๆ ครับ
heatlevelรบกวนพี่ๆครับ
heatlevelสวัสดีครับ (ศิษย์เก่าครับ)
heatlevelไฟเลี้ยวไม่ติด แต่ไฟฉุกเฉิ
heatlevelเงื่อนไขการรับ โปรโมชั่นพิ
heatlevelมารายงานตัว ครับ
heatlevelไฟโชว์ สตาร์ทไม่ติด ทำงัยด
heatlevelชื่อวันครับ

Bird007 โพสต์ 2015-5-2 10:53:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชนเต็มหน้าเหรอครับ
kunu โพสต์ 2015-5-5 22:33:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คำถามนี้ยากจัง ปูเสื่อรอ และก็ไม่อยากซ่อมแบบนี้ด้วย
KruWatt โพสต์ 2015-5-6 10:28:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คงต้องปรึกษา 0 ..  ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.. ขอให้ผ่านพ้น เรียบร้อยโดยเร็ว..  
rabanui โพสต์ 2015-5-8 15:40:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนผมเอารถเข้าเช็ค สตาร์ทแล้วดับ เมื่อปีที่แล้ว ตอนนั้นช่างยังหาสาเหตุไม่ได้ เลยเปลี่ยนชุดสายไฟในห้องเครื่องให้ และเปลี่ยนกล่องด้วย เบ็ดเสร็จแล้วในใบเสร็จระบุว่า 17,000 กว่าๆ แต่เป็นรายการเคลมเลยไม่ต้องจ่าย แต่พวกชุดสายไปพวกไฟส่องสว่างไม่ได้เปลี่ยนนะ เปลี่ยนเฉพาะชุดท่ีมันเชื่อมโยงกับกล่องอ่ะครับ
rabanui โพสต์ 2015-6-11 09:06:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รวมๆแล้วเตรียมไว้ซัก 50,000 บาท +-  ครับ
ABOX โพสต์ 2015-6-14 10:31:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่อนข้างหนักดูจากสภาพ
momos โพสต์ 2015-6-28 22:38:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไว้เป็นข้อมูลครับ ของผมกันชนหนัาที่เป็นพลาสติกทั้งหมด ช่องลมหน้าที่เป็นโครเมียมสองช่องบนล่าง ป้ายโลโกหน้า ชุดพลาสติกดักลมด้านในที่ติดถัดจากกันชนเข้าไป เซ็นเซอร์วัดอุณภูมิที่อยู่หน้าอินเตอน์ แผงอินเตอร์ แผงคอยร้อนแอร์ โครมหน้าซ้าย ที่ว่ามานั้นเปลี่ยนใหม่หมดไม่มีซ่อมอะไหร่เบิก 0  แก้มหน้าซ้ายเคาะทำสี กระโปรงหน้าเคาะทำสี รายการทั้งหมดซ่อมอู้ในประกันวิริยะของคู่กรณี ทั้งหมด 38xxxบาท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เว็บไซต์ New Colorado Club เพื่อสาธารณชน
หนักแน่นในเส้นทาง ไม่หยุดที่จะพัฒนา พื้นที่ สาธารณชนคนปิกอัพอเมริกันพันธุ์แกร่ง แห่งร้อยปีกับนวัตกรรม chevy new Colorado คือเขตสุภาพชน สังคม online
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้